หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ความกล้าทำให้สร้างความแตกต่าง

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => รถยนต์ => ข้อความที่เริ่มโดย: tcltv1 ที่ 11 มิ.ย. 16, 15:31 น

ความกล้าทำให้สร้างความแตกต่าง

เริ่มกระทู้โดย: tcltv1 ที่ 11 มิ.ย. 16, 15:31 น
ขอชม Suzuki เลยนะครับที่พึ่งออกรถรุ่นใหม่มารุ่น Sai หรือ ไซ คันสีม่วงดีไซน์สวยงาม(เมื่อเทียบกับรุ่นก่อนๆและคู่แข่งในตลาด) ทำให้เรารู้เลยว่าสีม่วงไม่ได้เป็นสีที่แย่เลยเมื่อมาอยู่บนรถ
ลองดูlinkได้คับ ผมไปเห็นมา https://www.youtube.com/watch?v=hDatA3JiQHU

เริ่มกระทู้โดย: woohoopencil ที่ 13 มิ.ย. 16, 17:59 น
ผมชอบStory เค้านะ มีการไล่ปีด้วย เหมือนแต่ละปีมีstyleของเค้าเอง เจ๋งดีคับ สวยขึ้นมาเรื่อยๆ

เริ่มกระทู้โดย: hijackaandw ที่ 13 มิ.ย. 16, 18:00 น
ดูแล้วอยากรู้เลยว่า2017จะเป็นยังไง

เริ่มกระทู้โดย: inceedang1 ที่ 13 มิ.ย. 16, 18:03 น
สวยดีนะคับตัวล่าสุดดูทันสมัยดี ปกติเคยเห็นแต่คนสร้างความเหมือนในตวามแตกต่างเช่น เอาSwiftมาแต่งจนนึกว่าเป็นminiกันเลยทีเดียว55555