หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - บัตร WeCard by truemoney แบบแข็งใช้เหมือนบัตรเครดิตเลยใช่ไหมคะ?

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => สาวสวยไอที => ข้อความที่เริ่มโดย: pleHR ที่ 15 พ.ย. 14, 08:46 น

บัตร WeCard by truemoney แบบแข็งใช้เหมือนบัตรเครดิตเลยใช่ไหมคะ?

กระทู้: บัตร WeCard by truemoney แบบแข็งใช้เหมือนบัตรเครดิตเลยใช่ไหมคะ?
เริ่มกระทู้โดย: pleHR ที่ 15 พ.ย. 14, 08:46 น
 q*062
บัตร WeCard by truemoney แบบแข็งใช้เหมือนบัตรเครดิตเลยใช่ไหมคะ? คือใช้เหมือนบัตรเครดิตทั่วไป ใช้รูดซื้อของที่ห้าง ใช้ช็อบออนไลน์แบบนี้ได้มัยคะ? คือเราอ่อนด้อยยเรื่องแบบนี้มากๆ แนะนำด้วยนะคะ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงค่ะ

กระทู้: บัตร WeCard by truemoney แบบแข็งใช้เหมือนบัตรเครดิตเลยใช่ไหมคะ?
เริ่มกระทู้โดย: เมืองแมน ที่ 16 พ.ย. 14, 18:28 น
อะไรคือ WeCard by truemoney ครับ q*078

เริ่มกระทู้โดย: taeporja ที่ 17 พ.ย. 14, 00:09 น
คล้ายๆ กันครับ แต่ว่าต้องผูกกับ TrueMoney Wallet ก่อน ถึงจะใช้ได้

เริ่มกระทู้โดย: plesom7 ที่ 17 พ.ย. 14, 08:34 น
กระเป๋าเงินออนไลน์ต่างหากหล่ะครับ