หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ภูริ รวยจัด เปลี่ยนรถใหม่ ไฮโซกว่าเดิม

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => Men Club => ข้อความที่เริ่มโดย: menvdo ที่ 8 พ.ค. 13, 16:10 น

ภูริ รวยจัด เปลี่ยนรถใหม่ ไฮโซกว่าเดิม

เริ่มกระทู้โดย: menvdo ที่ 8 พ.ค. 13, 16:10 น
เล่นโพสท์ในอินสตราแกรมว่า Bye bye BMW and Iphone 5 ... It's time for Porsche and Galaxy S4 !!

เปลี่ยนทั้งรถใหม่ ทั้งมือถือใหม่ ไม่รวยจริง ให้รู้ไป อิอิ q*071

เริ่มกระทู้โดย: เรื่องของเค้า ที่ 9 พ.ค. 13, 15:00 น
โพสหัวข้อข่าวว่ารวยจัด จะให้เค้าเข้ามาด่าหรือว่ามาชื่นชมกันแน่น่ะ จะว่าไปแล้วก็ถือว่าไม่ค่อยเหมาะนะ เพราะมันเป็นเรื่องส่วนบุคคลเค้า น่าจะใช้คำที่อ่านแล้วสร้างสรรค์มากกว่านี้ซักหน่อย ติเพื่อก่อนะ

เริ่มกระทู้โดย: okjeffen ที่ 9 พ.ค. 13, 15:04 น
โอว....รวยสวดยวด Bye bye BMW and Iphone 5 ผมยังไม่เคยมีสักอย่าง พอเก็บเงินมาได้กะว่าไปซื้อ(หมายถึงI5อะนะ)ดันเกิดอาการเสียดายฉับพันเ็ก็บเงินเกือบ5เดือน เลยใช้ิิbb8250ไปก่อน(ที่ก่อนเคยฮิ) ส่วน BMW อย่าไปถกถึงไม่มีปัญญาแน่นอน ขับ wave100 ไปก่อนประหยัดน้ำมันดี โอ๊วขอบคุณ15000ของเราที่ทำให้ผมเห็นคุณค่าของของที่ผมมี รักBB8520 รักwave100 ของผมที่สุดเยย

เริ่มกระทู้โดย: คำตัน ที่ 9 พ.ค. 13, 22:29 น
ใหม่ตรงใหนคับวิ่งมาตั้ง 60000 กว่าโลสังเกตุที่หน้าปัทม์สิคับรึรถมือสอง