หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: สวัสดีค่ะทุกๆท่าน...  (อ่าน 1126 ครั้ง)
Guest
k542
เรทกระทู้
« เมื่อ: 2 ก.ค. 13, 05:40 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

q*078q*064 ก็คิดถึงนะคะ q*061

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 2 ก.ค. 13, 07:54 น »

สวัสดีครับ คุณคิม

นึกแล้วว่าคงหนีไปไม่นานเดี๋ยวก็กลับมา..ก็ดีใจ

//ช.ผาสุข

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
666
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 2 ก.ค. 13, 08:23 น »

สวัสดี คำง่ายๆ แล้วยิ้มหากันด้วย
ผมชอบคำว่าสวัสดี แต่ เดี๋ยวนี้มองหน้าใครไม่ได้ กลัวโดนชก
หนุ่มไทยชอบหาแฟนสวยๆแต่ ไม่อยกให้ใครมองแฟน อิๆๆๆ แปลกคน จริงไหมครับ ถ้าไม่คิดเหมือนผม จะยกพวกไปตีน่ะ อิๆๆๆๆ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 2 ก.ค. 13, 08:35 น »

q*093

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 2 ก.ค. 13, 08:48 น »

สวัสดีหนูคิม ....สบายดีนะจ๊ะ
กลับมาเมืองไทยหรือยังละครับ...

บางอย่างหากมันหนักนัก...ก็หัดปล่อยวางเสียบ้าง...
อย่าไปอิงการเมืองให้มันมากนัก...ส่วนใหญ่มักจะแก่เร็ว อิอิอิ
Tags:
Guest
มเหศักดิ์
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 2 ก.ค. 13, 09:02 น »

เนี่ย...กำลังนึกจะตั้งกระทู้คิดถึงอยู่พอดี

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 2 ก.ค. 13, 09:27 น »

สวัสดีครับ

ดงบาทา
Tags:
Guest
k542
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 2 ก.ค. 13, 11:37 น »

นึกแล้วว่าคงหนีไปไม่นานเดี๋ยวก็กลับมา..ก็ดีใจ

//ช.ผาสุข

สวัสดีค่ะคุณmanjumbo...

คิมไม่เคยคิดจะไปไหนอยู่แล้วค่ะ แค่พักสมองชั่วครุ่เท่านั้นค่ะ...

ขอบคุณมากที่เอ็นดูคิมเสมอมา...

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 2 ก.ค. 13, 12:05 น »

หวัดดี..ครับ.
Tags:
Guest
k542
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 2 ก.ค. 13, 14:39 น »

สวัสดี คำง่ายๆ แล้วยิ้มหากันด้วย
ผมชอบคำว่าสวัสดี แต่ เดี๋ยวนี้มองหน้าใครไม่ได้ กลัวโดนชก
หนุ่มไทยชอบหาแฟนสวยๆแต่ ไม่อยกให้ใครมองแฟน อิๆๆๆ แปลกคน จริงไหมครับ ถ้าไม่คิดเหมือนผม จะยกพวกไปตีน่ะ อิๆๆๆๆ

สวัสดีค่ะคุณ666ที่น่ารัก...มีคนมองแฟน หมายความว่า เธอน่าสนใจค่ะ

ดังนั้น ไม่ควรโกรธหากเขามองอย่างสุภาพค่ะ q*064

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 2 ก.ค. 13, 15:51 น »

สวัสดีครับ q*039

Tags:
Guest
k542
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 2 ก.ค. 13, 20:35 น »

q*093

สวัสดีค่ะคุณHotdevilmean...

คิมขอขอบคุณมากสำหรับกำลังใจค่ะ... q*064
Tags:
Guest
k542
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 2 ก.ค. 13, 20:41 น »

สวัสดีหนูคิม ....สบายดีนะจ๊ะ
กลับมาเมืองไทยหรือยังละครับ...

บางอย่างหากมันหนักนัก...ก็หัดปล่อยวางเสียบ้าง...
อย่าไปอิงการเมืองให้มันมากนัก...ส่วนใหญ่มักจะแก่เร็ว อิอิอิ

สวัสดีค่ะคุผอาpantskongmha...คุณอาสบายดีนะคะ...

ส่วนคิมสบายดีค่ะ...คิมโอเคแล้วค่ะ...ขอบคุณมากนะคะที่เข้ามาทักทาย

คิมยังไม่ได้ไปไทยตอนนี้ คงปีหน้าค่ะ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 2 ก.ค. 13, 21:08 น »

สวัสดีค่ะคุผอาpantskongmha...คุณอาสบายดีนะคะ...

ส่วนคิมสบายดีค่ะ...คิมโอเคแล้วค่ะ...ขอบคุณมากนะคะที่เข้ามาทักทาย

คิมยังไม่ได้ไปไทยตอนนี้ คงปีหน้าค่ะ

ผมสบายดีครับหนูคิม....กลับปีหน้าก็แสดงว่าจบการศึกษานะซิ
ก็ขอให้ประสบความสำเร็จนะครับ ปุ๊บปั๊บเวลาก็ผ่านไปเสียหลายปี
นี่ลูกคุณอาก็จะจบสองปีข้างหน้านี่แล้ว..คนที่เรียนทันตฯจุฬา...
ีอีกคนก็ 4 ปีข้างหน้าแพทย์ศิริราชอีกคน...ก็อาจจะลงไปเล่น
การเมืองกับเขาสักตั้งที่บ้านเกิด ตอนนี้ก็เริ่มมีคนมาเสนอให้ลงละ
ก็ยังคิดหนักอยู่...เพราะรู้ที่โน่นเสือสิงห์ กระทิงแรดทั้งนั้น...
โดยเฉพาะการหว่านเม็ดเงิน....เราไม่อยากเดินตามกฎเดิมๆ
ลูกเมีย ก็ยังคงหวั่น ๆ ไม่อยากให้ทุ่มเงินไปฟรี ๆ เพื่อการนี้
เพราะไม่เช่นนั้นมันก็จะกลายเป็นการลงทุน เพื่่อถอนคืน...
เอ้าพูดไปพูดมาวกเข้าหาการเมืองอีกแล้ว...........
Tags:
Guest
k542
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 3 ก.ค. 13, 01:25 น »

เนี่ย...กำลังนึกจะตั้งกระทู้คิดถึงอยู่พอดี

สวัสดีค่ะคุณมเหศักดิ์...แสดงว่าคิดถึงจริงไรจริงสินี่...

จอบคุณมากค่ะ q*064
Tags:
Guest
k542
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 3 ก.ค. 13, 01:33 น »

สวัสดีครับ

ดงบาทา

สวัสดีค่ะคุณดงบาทา...คิมดีใจมากที่คุณเข้ามาทักทาย...

ขอบคุณมากนะคะ...ถ้าคุณดงบาทาเข้าบอร์ดให้บ่อยกว่านี้ก็คงจะดีค่ะ q*071
Tags:
Guest
k542
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 3 ก.ค. 13, 01:47 น »

สวัสดีครับ q*039

สวัสดีค่ะคุณredcomet... q*064
Tags:
Guest
k542
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 3 ก.ค. 13, 04:05 น »

หวัดดี..ครับ.

สวัสดีค่ะคุณhellocar01...

q*062 ขอบคุณมากค่ะที่ทักทาย q*064
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 3 ก.ค. 13, 05:46 น »

คิดถึงเช่นกันครับ..

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 5 ก.ค. 13, 10:18 น »

สวัสดีครับคุณคิม...ผมรู้สึกเฉยๆครับ

Tags:
Guest
k542
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 6 ก.ค. 13, 00:15 น »

คิดถึงเช่นกันครับ..

สวัสดีค่ะคุณdestinygoal...ขอบคุณค่ะที่เข้ามาทักทาย q*064
Tags:
Guest
k542
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 6 ก.ค. 13, 00:39 น »

สวัสดีครับคุณคิม...ผมรู้สึกเฉยๆครับ

สวัสดีค่ะคุณ69304510...เคยมีคนบอกมาว่า...ถ้ามีใครบอกเราว่าเขารู้สึกเฉยๆ แสดงว่า เขาคนนั้นกำลังบอกในสิ่งที่ตรงกันข้าม...

ไม่ทราบว่า คุณเป็นเช่นนั้นหรือเปล่าคะ...ขอบคุณที่เข้ามาทักทายค่ะ q*073

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 8 ก.ค. 13, 10:01 น »

สวัสดีค่ะคุณ69304510...เคยมีคนบอกมาว่า...ถ้ามีใครบอกเราว่าเขารู้สึกเฉยๆ แสดงว่า เขาคนนั้นกำลังบอกในสิ่งที่ตรงกันข้าม...

ไม่ทราบว่า คุณเป็นเช่นนั้นหรือเปล่าคะ...ขอบคุณที่เข้ามาทักทายค่ะ q*073

"พอดีผมเป็นคนปากตรงกับใจ ซะด้วยซิ"
Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ

ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:  
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม