หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: แนะนำ แท็บเล็ต ราคาถูก ให้หน่อยครับ  (อ่าน 835 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 21 มิ.ย. 13, 13:40 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

วันนี้ผมได้ไปศูนย์การค้าฟอร์จูนทาวน์ แล้วไปเจอโปสเตอร์งานงานหนึ่ง

เป็นงาน เกี่ยวกับพวก tablet อะ ผมเลยอยากจะสอบถามหน่อยครับว่า พวก tablet ราคาถูกมี คุณภาพดีไหม
ส่วนตัวผมก็มีงบไม่มาก แต่อยากมี tablet ไว้ใช้
เอาแบบใช้ได้ดี ในโปรแกรมหลักๆที่เค้าเล่นกัน คือพวก facebook line instagram ดูหนัง ฟังเพลง หรือโปรแกรมอื่นๆอะครับ เลยอยากถามว่าถ้าพวก tablet ราคา 1000กว่าๆ เนี่ยมันจะดีป่าว q*078

มีใครเคยใช้ หรือมีใครจะแนะนำผมได้ไหมครับ ขอรบกวนด้วยครับ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 21 มิ.ย. 13, 14:39 น »

มันคืออะไรหว่า
คล้ายๆ พวก ไอกแพด กาดแลคซี่แท็ปปะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 21 มิ.ย. 13, 15:26 น »

ช่ายครับ แต่ ผมไม่มีงบที่จะซื้อแพงๆ แบบนั้นอะครับ q*078

add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 24 มิ.ย. 13, 15:01 น »

ถ้าซื้อเอาไปเล่นโปรแกรมพื้นฐานก็น่าจะโอเคนะ แต่ถ้าทำเยอะก็งานเข้า

Tags:  tablet  แท็บเล็ต  Gadget 

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม